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WAZO HILL
SACCOS LTD

Selichishio (a IMeayi

P. O. Box 66793, WAZO HILL, DAR ES SALAAM, TANZANIA
REG. No. DSR 460

FOMU YA KUFUNGUA AKAUNTI YA STAAFU NA WAZO
KIFUNGU A;

1. Majina matatu ya Mwanachama

2. Namba ya Kazi

3. Tarehe ya kuzaliwa

4. Namba ya Simu

5. Kiasi cha makato kwa mwezi

6. Jina la Mwombaji

7. Sahihi

8. Tarehe ya maombi




KIFUNGU B;

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

Imepokelewa na

Imefanyiwa kazi tarehe.............ccccoevveiviiecnenne.

Imepeitishwa na



