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FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA JIENDELEZE

Jina kamili la mwombaji:

Jina La Kwanza

Jina La Kati

Jina La Ukoo

Namba ya Mwanachama:

Anuani ya makazi:

Namba Ya simu:

Jinsia:

Jina la bank:

Nambari ya akaunti




8. Ndoa Hajaoa/Olewa I:I Ameoa/Olewa |:| Ameachika Mjanel:l

9. Kiasi cha Mkopo:
a. Kiasi kwa tarakimu

b. Kiasi kwa maneno

10. Madhumuni ya mkopo: (Mfano: Ujenzi,Biashara, Uvuvi, Viwanda vidogo,Kilimo,Huduma za
fedha,Binafsi)

11. Muda wa kulipa miezi

12. Makato ya Mkopo kwa mwezi
| |

T 1Y, 10 S ninathibitisha kwamba

maelezo niliyotoa hapo juu pamoja na yale niliyoambatanisha na maombi ni ya kweli kabisa

kadiri ninavyofahamu na kuamini.

SAHIHI YA MWOMBAII TAREHE




1. Wadhifa wa mwombaji:

2. AinayaAjira : Ajiraya Kudumu |:| Ajira ya Mkataba

Endapo Ajira ni ya Mkataba

Mwanzo wa Mkataba:

Mwisho wa Mkataba

1. Dhamana za Mkopo huu ni :

Mawekezo ya Mwanachama

a. Hisaza Hiyari

b. Akiba za mwanachama

¢. Amanaya Mwanachama

2. Mafao ya Mwanachama kazini:

Nathibitisha mafao yangu ya kazini yatakayolipwa na mwajiri yatumike kulipa mkopo wangu endapo mambo yafuatayo
yatatokea:

a. Kustaafu ajira.

b. Kujiuzulu ajira.

¢. Kumaliza mkataba.

d. Kufukuzwa kazi.




3. Mapendekezo ya Mwajiri:

a. Taarifa za Mwajiriwa: Kweli |:| si za kweli I:I

b. Mapendekezo ya Mwajiri (Idara ya Rasilimali watu)

Sahihi Tarehe

4. Wadhamini wawili (2) ambao ni wanachama hai waliopo katika ajira ya TPCC Ltd.
A MIMI i namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la
kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.
Sahihi ... Nambayakazi ................. Tarehe.....................

b. Mimi........ namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la
kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.




[KWA MATUMIZI YA OFISI TU]

1. Hisa za Msingi za MwanaChama........cccocoiiiiiiiiiinicicese e e Hisa za msingi
zinazohitajika.........ccoceevvvsviciieiicienns
2. Jumla ya Akiba na hisa za ziada za mwanachama............c.cccovervreineineineeccces Jumla ya akiba na hisa za
ziada za mwanachama zinazohitajika............c.cccevverieniienneisee,
3. Mshahara wa mwanachama KWa MWEZi ...........ccccevvrerennieenene e
Afisa Mikopo
JIN i e
YT 0T (=1 =Y TS
SaNiNi...ccciici Tarehe ....cvveeieieice e
Meneja
JINA e e
MAPENUEKEZO: ...t ettt bbbtttk st b e bbb bt b bt b et e et e ebe e b e
SaNiNi...cccc Tarehe ..covceeiece e
Kamati ya Mikopo
MAPENUEKEZO: ..o.viiiie ettt ettt b et b sttt s bt s b et et et e e bttt ettt et en s bes
Uamuzi huu umefikiwa katika kikao cha kamati ya mikopo kilichokaa tarehe ..............................
Sahihi: (1) .ooveviiiiiiiiiieeee, (2) oo (B) oo
Jina: (1) (2)ee
(B) oo,
MJUMBE KAMATI MJUMBE KAMATI MJUMBE KAMATI

YA MIKOPO YA MIKOPO YA MIKOPO




