



WAZO HILL SAVING & CREDIT CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA MAENDELEO

SEHEMU A: Taarifa binafsi za mwanachama (Ijazwe na mwombaji Mkopo)

1. Jina kamili la mwombaji:

Jina La Kwanza

Jina La Kati

Jina La Ukoo

2. Namba ya Mwanachama:

3. Anuani ya makazi:

4. Namba Ya simu:

5. Jinsia:

6. Jina la bank:

7. Nambari ya akaunti

8. Ndoa Hajaoa/Olewa Ameoa/Olewa Ameachika Mjane

9. Kiasi cha Mkopo :

a. Kiasi kwa tarakimu

b. Kiasi kwa maneno

10. Madhumuni ya mkopo: (Mfano: Ujenzi,Biashara, Uvuvi, Viwanda vidogo,Kilimo,Huduma za fedha,Binafsi)

11. Muda wa kulipa miezi

12. Makato ya Mkopo kwa mwezi

13. Mimi ninathibitisha kwamba maelezo niliyotoa hapo juu pamoja na yale niliyoambatanisha na maombi ni ya kweli kabisa kadiri ninavyofahamu na kuamini.

.....
SAHIHI YA MWOMBAJI

.....
TAREHE

SEHEMU B: Taarifa za Ajira ya Mwanachama

1. Wadhifa wa mwombaji:

2. Aina ya Ajira : Ajira ya Kudumu ☐

Ajira ya Mkataba ☐

Endapo Ajira ni ya Mkataba

Mwanzo wa Mkataba:

Mwisho wa Mkataba

SEHEMU C :Dhamana ya Mkopo

1. Dhamana za Mkopo huu ni :

Mawekezo ya Mwanachama

a. Hisa za Hiyari

b. Akiba za mwanachama

c. Amana ya Mwanachama

2. Mafao ya Mwanachama kazini:

Nathibitisha mafao yangu ya kazini yatakayolipwa na mwajiri yatumike kulipa mkopo wangu endapo mambo yafuatayo yatatokea:

- Kustaafu ajira.
- Kujiuzulu ajira.
- Kumaliza mkataba.
- Kufukuzwa kazi.

3. Mapendekezo ya Mwajiri:

- a. Taarifa za Mwajiriwa: Kweli ☐ si za kweli ☐
- b. Mapendekezo ya Mwajiri (Idara ya Rasilimali watu)

Sahihi

Tarehe

4. Wadhamini wawili (2) ambao ni wanachama hai waliopo katika ajira ya TPCC Ltd.

- a. **Mimi** namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.

Sahihi Namba ya kazi Tarehe.....

- b. **Mimi** namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.

Sahihi Namba ya kazi Tarehe.....

SEHEMU D: Taarifa za Akaunti za mwanachama

1. Hisa za Msingi za Mwanachama..... Hisa za msingi zinazohitajika.....
2. Jumla ya Akiba na hisa za ziada za mwanachama..... Jumla ya akiba na hisa za ziada za mwanachama zinazohitajika.....
3. Mshahara wa mwanachama kwa mwezi

Afisa Mikopo

Jina

Mapendekezo:

Sahihi..... Tarehe

Meneja

Jina

Mapendekezo:

Sahihi..... Tarehe

Kamati ya Mikopo

Mapendekezo:

.....
.....

Uamuzi huu umefikiwa katika kikao cha kamati ya mikopo kilichokaa tarehe

Sahihi: (1) (2) (3)

Jina: (1)..... (2).....

(3).....

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**