

**WAZO HILL SAVINGS & CREDIT CO-OPERATIVE
SOCIETY LIMITED**

P. O. Box 66793, WAZO HILL, DAR ES SALAAM, TANZANIA

REG. No. DSR 460

FOMU YA KUFUNGUA AKAUNTI YA SIMUSACCOS

KIFUNGU A;

1. Majina matatu ya Mwanachama

.....

Namba ya kazi.....

2. Namba ya akaunti ya Amana

3. Namba ya Nida

4. Tin Namba.....

5. Email

6. Miminaomba kujiunga na **SIMUSACCOS**
kwa ajili ya kupata taarifa ya akaunti zangu, pamoja na huduma zingine kwa kutumia simu

Namba ya simu itakayo tumika ni.....

Jina la mwombaji

Sahihi ya mwombaji

.....

.....

Tarehe

KIFUNGU B;

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

Imepokelewa na

Jina Sahihi.....

Tarehe.....

Imefanyiwa kazi tarehe.....

Imepeitishwa na

Jina..... Cheo.....

Sahihi.....

Akaunti namba.....