WAZO HILL SAVING & CREDIT CO-OPERATIVE
SOCIETY LIMITED

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA NJE YA MSHAHARA

SEHEMU A: Taarifa binafsi za mwanachama (ljazwe na mwombaji Mkopo)

1.

L

10

11.

Jina kamili la mwombaji:

J|naLaKwanza ......................................... J|naIaKat| J|naIaUkoo ......................
Jina 1a BenkKi........cccoovviiiieniinie e

Nambari ya AKaunti...........coccovviiniineiieeiiee

Na.ya mwanachama................

ANWANT Ya MWOMDAJT ©. et e
NAMDEA YA SHMU. ..ottt ettt ettt a e e teeae s beesbeabeesbeaseeaeennn e e ae
Ajira ya mwombaji: Masharti ya *kudumu/mkataba. Kama ni mkataba: ni wa Miezi/miaka
....................................... ambao unaisha tarehe ..........ccccoovivvienenevencinene
Ninaomba mKOpo Wa TSh: ... et r e
Nitarejesha mkopo kwa kipindi cha miezi ..........cccoceevveenen. kuanzia MwWezi .......ccceecvviiiennnnn,
kwa vifungu vya fedha TSh. .........ccccoovniiniiiiin kila kimoja pamoja na faida juu ya baki ya
fedha ambayo itakuwa haijarejeshwa.

Masharti ya marejesho ya mkopo pamoja na riba yake yatatawaliwa na Sheria na Kanuni za
Taasisi husika.
Madhumuni ya Mkopo (Mfano: Ujenzi, Biashara,Uvuvi,Viwanda vidogo,Kilimo,Huduma za
fedha)
Mkopo huu nitaulipa kutokana na makato kwenye mshahara wangu kila mwezi kutoka kwa
mwajiri wangu TPCC Ltd. ambaye naye atakiwasilisha kiasi hicho kwa WAZO HILL
SACCOS.
Endapo nitashindwa kurejesha mkopo kwa wakati rejesho husika litakatwa katika akiba
zangu kwa mwezi husika.

. Dhamana itakayotolewa kwa ajili ya mkopo huu ni:

a. Hisa, Akiba na Amana zangu katika chama. I:l

b. lwapo ajira yangu itakoma kabla sijamaliza kulipa deni langu, mafao yangu ya kazini I:I
yatumike kulipa hilo deni.

Nadaiwa na *Chama/Benki/Mtu binafsi akopeshaye. Kama unadaiwa ambatanisha
Kielelezoau t0a MAaCIEZO: ... ..iiuiit it




12. Wadhamini wawili (2) ambao ni wanachama hai waliopo katika ajira ya TPCC Ltd.:
(D) MM namdhamini mtajwa hapo juu na

nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama
mkopaji atashindwa kuurejesha.

() MIMi. namdhamini mtajwa hapo juu na
nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama
mkopaji atashindwa kuurejesha.

SahThi ... Tarehe.....................
130 MIMI oo ninathibitisha  kwamba

maelezo niliyotoa hapo juu pamoja na yale niliyoambatanisha na maombi
ni ya kweli kabisa kadiri ninavyofahamu na kuamini

SAHIHI YA MWOMBAJI TAREHE
[KWA MATUMIZI YA OFISI TU]

SEHEMU D: Taarifa za Akaunti za mwanachama

1. Hisa za Msingi za MWanachama...........c.ccureiriinininnennes e Hisa za msingi
zinazohitajika..........coooovvirennnencen,
2. Jumla ya Akiba na hisa za ziada za Mwanachama...........cccccceeveirereiieeriesiesieie e
Jumla ya akiba na hisa za ziada za mwanachama zinazohitajika...............ccccceeevevveriinicieniecieenns
3. Mshahara wa mwanachama Kwa MWEZi ............ccoverminiinneinencsesece
Afisa Mikopo
JINA o
MBPENTEKEZO: ... bttt b et bbbkt s bbb btk e e b bt e bt sb b nnereana
SahiNi....coi Tarehe ..o
Meneja
JINA 1o
YT o T=T T =T =Y USRS
SahiNi...cce Tarehe ..o

Kamati ya Mikopo

IMBPENTEKEZO: ...t bbbt bbb bbb £ bbb e
Uamuzi huu umefikiwa katika kikao cha kamati ya mikopo kilichokaa tarehe .......................c....
Sahihi: (1) c.oooveieiiiii (2) e (B) e
Jina:  (1)eeeiieiiiiiii (2)e e ()i
MJUMBE KAMATI MJUMBE KAMATI MJUMBE KAMATI

YA MIKOPO YA MIKOPO YA MIKOPO




