

**WAZO HILL SAVING & CREDIT CO-OPERATIVE
SOCIETY LIMITED**

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA JIENDELEZE

SEHEMU A: Taarifa binafsi za mwanachama (Ijazwe na mwombaji Mkopo)

1. Jina kamili la mwombaji:
.....
Jina La Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo
2. Namba ya Mwanachama
3. Anuani ya makazi
4. Namba Ya simu.....
5. Jinsia
6. Kiasi cha Mkopo :
 - a. Kiasi kwa tarakimu.....
 - b. Kiasi kwa maneno.....
7. Jina la Kampuni iliyouza Gari.....
8. Aina ya GariModel.....Mwaka iliyotengenezwa.....
9. Jina la benki la kufanya malipoNambari ya akaunti.....
10. Malipo yatafanyika kwa mtindo ufuatao: 1.Awamu 2.Mkupuo
11. Malipo kwa awamu:
 1. Awamu ya kwanza
 2. Awamu ya Pili
 3. Awamu ya tatu.....
12. Muda wa kulipa mkopo :
.....
13. Makato ya Mkopo kwa mwezi
14. Mimininakiri kuwa nimekagua gari vizuri na kuridhika na ubora wake. Nathibitisha kufahamu kuwa chama hakitohusika na kuharibika kwa gari katika kipindi cha malipo ya mkopo wangu

.....
SAHIHI YA MWOMBAJI

.....
TAREHE

SEHEMU B: Taarifa za Ajira ya Mwanachama

1. Wadhifa wa mwombaji.....

2. Aina ya Ajira : Ajira ya Kudumu Ajira ya Mkataba

Endapo Ajira ni ya Mkataba

Mwanzo wa Mkataba.....

Mwisho wa Mkataba.....

SEHEMU C :Dhamana ya Mkopo

1. Dhamana za Mkopo huu ni :

Mawekezo ya Mwanachama

- a. Hisa za Hiyari Kiasi
- b. Akiba za mwanachama Kiasi
- c. Amana ya Mwanachama Kiasi
- d. Kadi ya gari

2. Mafao ya Mwanachama kazini

Nathibitisha mafao yangu ya kazini yatakayolipwa na mwajiri yatumike kulipa mkopo wangu endapo mambo yafuatayo yatatokea:

- a. Kustaafu ajira.
- b. Kujiuzulu ajira.
- c. Kumaliza mkataba.
- d. Kufukuzwa kazi.

Jina..... Sahihi

3. Wadhamini wawili (2) ambao ni wanachama hai waliopo katika ajira ya TPCC Ltd.

- a. **Mimi**..... namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.

Sahihi Namba ya kazi Tarehe.....

- b. **Mimi**..... namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.

Sahihi Namba ya kazi Tarehe.....

[KWA MATUMIZI YA OFISI TU]

SEHEMU D: Taarifa za Akaunti za mwanachama

1. Hisa za Msingi za Mwanachama..... Hisa za msingi zinazohitajika.....
2. Jumla ya Akiba na hisa za ziada za mwanachama.....
Jumla ya akiba na hisa za ziada za mwanachama zinazohitajika.....
3. Mshahara wa mwanachama kwa mwezi

Afisa Mikopo

Jina

Mapendekezo:

Sahihi..... Tarehe

Meneja

Jina

Mapendekezo:

Sahihi..... Tarehe

Kamati ya Mikopo

Mapendekezo:

.....

.....

Uamuzi huu umefikiwa katika kikao cha kamati ya mikopo kilichokaa tarehe

Sahihi: (1) (2) (3)

Jina: (1)..... (2)..... (3).....

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

Viambatanisho:

1.Proforma invoice ya gari

2.Salary slip ya ajira