

WAZO HILL SAVING & CREDIT CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA BINAFSI

SEHEMU A: Taarifa binafsi za mwanachama (Ijazwe na mwombaji Mkopo)

1. Jina kamili la mwombaji:

.....
Jina La Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo

2. Jina la Benki.....
3. Nambari ya Akaunti.....
4. Na.ya mwanachama.....

Anwani ya mwombaji :

Namba ya Simu.....

5. **Ajira ya mwombaji:** Masharti ya ***kudumu/mkataba**. Kama ni mkataba: ni wa Miezi/miakaambao unaisha tarehe

4. Ninaomba mkopo wa TSh:

5. Nitarejesha mkopo kwa kipindi cha miezi kuanzia mwezi
kwa vifungu vya fedha TSh. kila kimoja pamoja na faida juu ya baki ya
fedha ambayo itakuwa haijarejeshwa.

6. Masharti ya marejesho ya mkopo pamoja na riba yake yatatawaliwa na Sheria na Kanuni za Taasisi husika.

7. **Madhumuni ya Mkopo (Mfano Ujenzi, Biashara,Uvuvi,Viwanda vidogo,Kilimo,Huduma za fedha)**

.....

8. **Mkopo huu nitaulipa kutokana na makato kwenye mshahara wangu kila mwezi kutoka kwa mwajiri wangu TPCC Ltd. ambaye naye atakiwasilisha kiasi hicho kwa WAZO HILL SACCOS.**

9. **Endapo nitashindwa kurejesha mkopo kwa wakati rejesho husika litakatwa katika akiba zangu kwa mwezi husika.**

10. **Dhamana itakayotolewa kwa ajili ya mkopo huu ni:**

- a. **Hisa, Akiba na Amana** zangu katika chama.

- b. Iwapo ajira yangu itakoma kabla sijamaliza kulipa deni langu, **mafao yangu ya kazini**
yatumike kulipa hilo deni.

11. **Nadaiwa na *Chama/Benki/Mtu binafsi** akopeshayee. Kama unadaiwa ambatanisha kielelezoau toa maelezo:

12. **Wadhamini wawili (2) ambao ni wanachama hai waliopo katika ajira ya TPCC Ltd.:**

(1) Mimi..... namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.

SahihiTarehe.....

(2) Mimi..... namdhamini mtajwa hapo juu na nitachukua jukumu la kuhakikisha mkopo unarejeshwa kama inavyotakiwa hata kama mkopaji atashindwa kuurejesha.

SahihiTarehe.....

13. Mimininathibitisha kwamba maelezo niliyotoa hapo juu pamoja na yale niliyoambatanisha na maombi ni ya kweli kabisa kadiri ninavyofahamu na kuamini

.....
SAHIHI YA MWOMBAJI

.....
TAREHE

[KWA MATUMIZI YA OFISI TU]

SEHEMU D: Taarifa za Akaunti za mwanachama

1. Hisa za Msingi za Mwanachama..... Hisa za msingi zinazohitajika.....
2. Jumla ya Akiba na hisa za ziada za mwanachama.....
Jumla ya akiba na hisa za ziada za mwanachama zinazohitajika.....
3. Mshahara wa mwanachama kwa mwezi

Afisa Mikopo

Jina

Mapendekezo:

Sahihi..... Tarehe

Meneja

Jina

Mapendekezo:

Sahihi..... Tarehe

Kamati ya Mikopo

Mapendekezo:

.....

.....

Uamuzi huu umefikiwa katika kikao cha kamati ya mikopo kilichokaa tarehe

Sahihi: (1) (2) (3)

Jina: (1)..... (2)..... (3).....

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**

**MJUMBE KAMATI
YA MIKOPO**