

**WAZO HILL SAVINGS & CREDIT CO-OPERATIVE
SOCIETY LIMITED**

P. O. Box 66793, WAZO HILL, DAR ES SALAAM, TANZANIA

REG. No. DSR 460

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

KIFUNGU A:

1. Jina Na Namba ya Mwanachama
.....
2. Kitengo Cha Kazi (Section)Mkuu wa Kitengo.....
3. Umri
4. Jina la Mume / Mke
5. Warithi (i)
(ii)
(iii)
(iv)
6. Jina la Mwombaji.....Sahihi.....
7. Jina la Mkuu wa kitengo.....Sahihi.....

KIFUNGU B:

Mwanachama utatakiwa kutimiza yafuatayo;

- i. Kulipa kiingilio cha Tshs
- ii. Kununua Hisa zenye thamani ya Tshs kila moja sawa na Tshs
.....
- iii. Utatakiwa kufuata katiba ya chama na masharti ya ushirika kama yatakavyokuwa yanatolewa mara kwa mara.
- iv. Utapata haki zote za chama kama zilivyo kwenye katiba.
- v. Makato ya lazima ya hisa na akiba kwa kila mwezi yatakuwa;
Hisa
Akiba

- Jina la mwanachama litapelekwa kwenye mkutano mkuu wa wanachama kwa ajili ya kupitishwa na atapitishwa kwa siku aliyojiunga na chama.

KIFUNGU C;

MKATABA.

Mimileo tarehe

Nikiwa na akili timamu na bila ya ushawishi wa mtu yeyote nimekubaliana na masharti ya uanachama na tangu leo nitafuata katiba na taratibu za ushirika kikamilifu kama nilivyojieleza nakukubaliwa na bodi ya ushirika.

KIFUNGU D;

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

Imepokelewa na Sahihi

Tarehe