WAZO HILL SAVING & CREDIT CO-OPERATIVE
SOCIETY LIMITED

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA CHAP CHAP KIKUNDI

SEHEMU A: Taarifa binafsi za mwanachama (ljazwe na mwombaji Mkopo)

1. Jina kamili la mwombaji:.......ccccceieiienieisinsise e e Na.ya mwanachama................

2. Ninaomba mKOpo Wa TSh: ... e bbb

3. Masharti ya marejesho ya mkopo pamoja na riba yake yatatawaliwa na Sheria na Kanuni za
Taasisi husika.

4. Mkopo huu nitaulipa kutokana na makato kwenye mshahara wangu wa mwezi kutoka kwa
mwajiri wangu TROPICAL Ltd. ambaye naye atakiwasilisha kiasi hicho kwa WAZO HILL
SACCOS.

5. MIMI  coiitti e ninathibitisha  kwamba
maelezo niliyotoa hapo juu pamoja na yale niliyoambatanisha na maombi ni ya kweli kabisa

kadiri ninavyofahamu na kuamini. Pia Nathibitisha kutumia Akiba zangu kama dhamana ya
mkopo huu. Endapo nitashindwa kulipa kwa wakati akiba zangu zitumike kulipa deni.

SAHIHI YA MWOMBAJI TAREHE
[KWA MATUMIZI YA VIONGOZI WA VIKUNDI]

SEHEMU B: UDHAMINI WA MKOPO

Viongozi Wa KIKUNAi Cha .o s
1. Jina la Mwenyekiti Tarehe Saini
2.Jina la katibu Tarehe Saini

SEHEMU C: Uthibitisho
MEONT Y& MENEJA ...ttt bbbt ettt bbb b e ettt st e beneebe e anes

SAHIHI YA MENEJA TAREHE

Imelipwa na:




